Uchafu usio wa kawaida ukeni: sababu na wakati wa kumwona daktari

By Timu ya kliniki ya My Wellness Health, Timu ya kliniki · Reviewed by Timu ya kliniki ya My Wellness Health on 7 Okt 2026 · Updated 7 Okt 2026

Mabadiliko ya uchafu yanaweza kusababishwa na fangasi, bakteria au magonjwa ya zinaa kama kisonono, klamidia na trikomonasi. Pima ndani ya siku chache, na haraka zaidi kama una maumivu au homa.

Omba tukupigie simu
Uchafu usio wa kawaida ukeni: nini cha kufanya
Ni ya haraka kiasi ganiMhudumu atachunguzaTathmini yetuAda
Pima ndani ya siku chache, na haraka zaidi kama una maumivu au homa.Kipimo cha siri cha swabu au mkojo na matibabu.Uchunguzi wa siri wa afya ya uzazi na mkojoUchunguzi wa siri wa afya ya uzazi na mkojo, KES 500

Uchafu usio wa kawaida ukeni: maswali ya kawaida

Frequently asked questions

Nini husababisha uchafu usio wa kawaida ukeni?

Mabadiliko ya uchafu yanaweza kusababishwa na fangasi, bakteria au magonjwa ya zinaa kama kisonono, klamidia na trikomonasi.

Nimwone daktari lini?

Pima ndani ya siku chache, na haraka zaidi kama una maumivu au homa.

Daktari atachunguza nini?

Kipimo cha siri cha swabu au mkojo na matibabu.

Je, ni jambo la hatari?

Mara nyingi si la hatari, lakini ni vyema kuchunguzwa ili mhudumu wa afya apate chanzo. Ni uchunguzi na vipimo tu vinavyoweza kuthibitisha.

My Wellness Health inawezaje kusaidia?

Uchunguzi wa siri wa afya ya uzazi na mkojo ya My Wellness Health (Uchunguzi wa siri wa afya ya uzazi na mkojo, KES 500) huangalia dalili zako, historia na mtindo wako wa maisha, na kukupa ripoti ya hatari yako pamoja na hatua zinazofuata. Mratibu wa huduma atakupigia simu ndani ya saa 2 kukusaidia kupanga uchunguzi unaohitaji katika kituo kinachofaa bajeti na mahali ulipo. Ada za tathmini hazijumuishi gharama za vipimo au mashauriano kituoni.

Ukurasa huu ni taarifa za afya za kukusaidia kuelewa hatari na hatua zinazofuata. Si utambuzi wa ugonjwa na hauchukui nafasi ya kumwona mhudumu wa afya aliyehitimu. My Wellness Health si huduma ya utambuzi: tunakusaidia kuelewa hatari yako na kukuunganisha na uchunguzi na huduma sahihi. Katika dharura, nenda hospitali iliyo karibu au piga 999 au 112. Kama unafikiria kujidhuru, piga simu Befrienders Kenya +254 722 178 177 au Kenya Red Cross bila malipo 1199.

Tupigie simu · +254706349849

Sources